Gólflisti MDF 58x18x2600mm Logoclic Wild West eik er gólflisti sem hjálpar til við að ljúka frágangi á fallegan og hagnýtan hátt. Hann er úr MDF og hentar vel með parketi og öðrum gólfefnum þar sem óskað er eftir snyrtilegri línu meðfram veggnum.
Með 58 mm breidd og 2600 mm lengd færðu lista sem nær vel yfir veggflötinn og skapar jafnt yfirbragð. 18 mm þykktin gefur honum þétta og trausta ásýnd, og brúnn eikartónninn leggur hlýjan svip á herbergið. Logoclic er þar með með lausn sem sameinar einfaldan frágang og fallegt útlit.
| Vörumerki | Logoclic |
| Vörunúmer | 1008666 |
| Mál | 2600 x 58 x 18 x 18 mm ( L x B x H x þ ) |
| Strikamerki | 4005705049084 |
| Hæð | 18 mm |
| Lengd | 2600 mm |
| Vörunafn | Gólflisti MDF 58x18x2600mm Logoclic Wild West eik |
| Nettóþyngd | 1.200 |
| Aðal Litur | Brúnn |
| Vörutegund | Gólflistar |
| Þykkt | 18 mm |
| Litur | Eik |
| Þyngd (kg) | 1.200000 |
| Breidd | 58 mm |