Gólflisti MDF 90x16x2600 mm Logoclic Trend hvítur RAL 9002 er hentug lausn þegar þú vilt ljúka gólffrágangi á snyrtilegan hátt. Listinn frá Logoclic skapar mjúka og fallega tengingu milli gólfs og veggjar og hjálpar til við að fela smáatriði sem annars geta truflað heildarmyndina.
Með 90 mm hæð og 2600 mm lengd er hann vel fallinn til notkunar í heimahúsum þar sem óskað er eftir samræmdu og hreinu útliti. Hvítur tónninn gerir hann auðveldan í samsetningu við ljós gólf, hurðir og veggi.
| Vörumerki | Logoclic |
| Vörunúmer | 1009589 |
| Mál | 2600 x 90 mm ( L x B ) |
| Strikamerki | 4005705595123 |
| Lengd | 2600 mm |
| Vörunafn | Gólflisti MDF 90x16x2600 mm Logoclic Trend hvítur RAL 9002 |
| Nettóþyngd | 1.500 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Gólflistar |
| Þyngd (kg) | 1.500000 |
| Breidd | 90 mm |