LOGOCLIC gólflisti úr MDF er ætlaður til að klára parket- og lagskipt gólf með snyrtilegum og samfelldum frágangi við veggi. Liturinn Wild west (Wilderness Oak) er í viðarlitum sem fellur vel að mörgum gólfum og innréttingum.
Listinn er 2600 mm að lengd, sem er hentugt á lengri veggkafla og getur minnkað þörf á samskeytum. Hann er 58 mm á breidd/hæð á vegg og 18 mm á þykkt, sem veitir góða þekju þar sem gólfið mætir veggnum.
| Vörumerki | Logoclic |
| Vörunúmer | 1010400 |
| Mál | 2600 x 58 x 18 x 18 mm ( L x B x H x þ ) |
| Strikamerki | 4005705049077 |
| Hæð | 18 mm |
| Lengd | 2600 mm |
| Vörunafn | Gólflisti MDF 18x58x2600mm Wilderness eik |
| Nettóþyngd | 1.200 |
| Vörutegund | Gólflistar |
| Þykkt | 18 mm |
| Þyngd (kg) | 1.200000 |
| Breidd | 58 mm |