Gólflisti MDF 58x18x2600mm Logoclic Misty Lilywhite er hentug lausn þegar þú vilt ljúka gólffrágangi á fallegan og samræmdan hátt. Logoclic gólflisti hjálpar til við að fela ójafna kanta og gefur herberginu fágaðra yfirbragð án þess að taka athyglina frá innréttingunni.
Listinn er úr MDF og er því jafnn og auðveldur í vinnslu. Lengdin, 2600 mm, hentar vel þegar þú vilt fá langar, samfelldar línur með færri samskeytum. Með 58 mm hæð og 18 mm þykkt færðu hlutföll sem virka vel með nútímalegum gólfum og veggjum í heimahúsum.
Liturinn er ljós og mildur, sem gerir listann að góðum kosti í rýmum þar sem á að halda heildarmyndinni bjartari og rólegri. Hann passar sérstaklega vel þar sem áhersla er á hreinan frágang og einfalt útlit sem fellur vel að Logoclic gólflistakerfum.
| Vörumerki | Logoclic |
| Vörunúmer | 1008636 |
| Mál | 2600 x 58 x 18 x 18 mm ( L x B x H x þ ) |
| Strikamerki | 4005705049022 |
| Hæð | 18 mm |
| Lengd | 2600 mm |
| Vörunafn | Gólflisti MDF 58x18x2600mm Logoclic Misty Lilywhite |
| Nettóþyngd | 1.200 |
| Aðal Litur | Brúnn |
| Vörutegund | Gólflistar |
| Þykkt | 18 mm |
| Litur | Eik |
| Þyngd (kg) | 1.200000 |
| Breidd | 58 mm |