


WEBER Genesis SP-335W gasgrillið er ætlað fyrir þá sem vilja hafa gott rými og skýra stjórn á hitanum þegar grillað er á veröndinni eða í garðinum. Með þremur brennurum og hliðarbrennara geturðu eldað aðalrétt og meðlæti á sama tíma og haldið flæði í matseldinni.
Grillflöturinn er 68 x 48 cm og gefur þér svigrúm til að raða mat á skipulegan hátt, til dæmis með heitari og svalari svæðum eftir því hvernig þú stillir brennarana. Grillið er úr stáli og er í gráum lit, sem fellur vel að flestum útisvæðum.
Stærðin á grillsvæðinu gerir það þægilegt að grilla fleiri hráefni í einu, til dæmis kjöt, grænmeti og brauð, án þess að allt þurfi að fara í mörgum umferðum. Þrír brennarar hjálpa þér að stilla hitann eftir því hvað er á grillinu hverju sinni og auðvelda að elda mismunandi mat samtímis.
Með hliðarbrennara geturðu haft pott eða pönnu við hliðina á grillinu, sem er hentugt þegar þú vilt halda sósu heitri, bræða smjör eða útbúa einfalt meðlæti á meðan aðalrétturinn er á grillinu.
| Fjöldi brennara | 3 |
| Vörunúmer | 1480836 |
| Vörumerki | WEBER |
| Mál | 166 x 68.5 x 122 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 0077924896651 |
| Grillflötur | 68cm x 48cm |
| Hæð | 122 cm |
| Lengd | 166 cm |
| Vörunafn | Gasgrill Genesis SP-335W |
| Nettóþyngd | 80.000 |
| Aflgjafi | Gas |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Gasgrill |
| Sería | Genesis |
| Hliðar brennari | Já |
| Þyngd (kg) | 83.000000 |
| Breidd | 68.5 cm |