Þetta er LED-skrautpera með E27-skrúfufestingu úr Vintage-línu OSRAM, ætluð í opna lampa, ljósahengi eða þar sem peran má sjást. Hún gefur frá sér mjög hlýja birtu sem skapar milda og heimilislega stemningu.
Peran er deyfanleg og hentar því vel þar sem þú vilt geta lækkað birtuna á kvöldin eða haft meiri birtu þegar þörf er á. Hún passar í algengar E27-lamparaufar og er góð lausn þegar þú vilt samspil skrautlegs útlits og hagkvæmrar LED-lýsingar.
| Vörumerki | OSRAM |
| Vörunúmer | 1041614 |
| litur á gleri | Glær |
| ColorTemperatureJoined | 2400 |
| Þvermál | 64 mm |
| Mál | 64 mm ( Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 4099854081514 |
| Afl (w) | 6.5 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 15000 |
| Lúmen | 650 |
| Vörunafn | Ljósapera LED E27 2400K Osram 6,5W Ø64mm |
| Nettóþyngd | 0.046 |
| Vörutegund | Edison perur |
| RA-gildi | ≥80 |
| Sería | Vintage |
| Tegund tengils | E27 |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.065000 |