Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Varemærke | NORDLUX |
| Vörunúmer | 1035764 |
| Farve lampearmatur | Hvítur |
| Litur á skermi | Hvítur |
| Diameter | 3.6 cm |
| Mál | 10.9 x 3.6 cm ( L x Ø ) |
| Dæmpbar | Já |
| EAN-nr | 5701581373389 |
| Effekt (W) | 35 |
| IP-klasse | IP20 |
| Længde | 10.9 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Nei |
| Efni ljóss | Plast |
| Efni skerms | Málmur |
| Produktnavn | Kastari GU10 Link Frøya hvítur Ø3,6 cm |
| Nettovægt, kg. | 0.111 |
| Farve | Hvítur |
| Produkttype | Ljóskastarar |
| Serie | Link |
| Tegund tengils | GU10 |
| Farve | Hvítur |
| Spenna | 230 |
| Vægt, kg. | 0.261000 |