Gólflisti úr MDF frá LOGOCLIC er ætlaður til að klára frágang við gólfbrúnir og skapa snyrtilegt yfirbragð í rýmum. Listinn er hvítur (RAL 9002) og hentar því vel þar sem óskað er eftir ljósum og hlutlausum tóni sem passar við fjölbreyttar innréttingar.
Listinn er 2600 mm að lengd, sem getur auðveldað uppsetningu á lengri veggköflum og dregið úr þörf á mörgum samskeytum. Hann er góður kostur við parket og önnur gólfefni þar sem þú vilt fá skýra og fallega línu meðfram veggnum.
| Vörumerki | Logoclic |
| Vörunúmer | 1009593 |
| Mál | 2600 x 70 x 17 mm ( L x B x þ ) |
| Strikamerki | 4005705594980 |
| Lengd | 2600 mm |
| Vörunafn | Gólflisti MDF 70x17x2600 mm Logoclic Trend hvítur RAL 9002 |
| Nettóþyngd | 1.500 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Gólflistar |
| Þykkt | 17 mm |
| Litur | Hvítur |
| Þyngd (kg) | 1.500000 |
| Breidd | 70 mm |