
Description
| Vörumerki | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1526666 |
| ColorTemperatureJoined | 3000 |
| Þvermál | 10 cm |
| Mál | 43.5 x 140 x 10 cm ( L x H x Ø ) |
| Dimmanlegt | Já |
| Strikamerki | 7330024617032 |
| Afl (w) | 4.9 |
| Hæð | 140 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 43.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 400 |
| Vörunafn | Gólflampi LED Patro 3-step dimmer Markslöjd beis |
| Nettóþyngd | 3.500 |
| Aðal Litur | Beige |
| Vörutegund | Gólflampar |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 3.900000 |
| Breidd | 23 cm |