Girðingarnet H:100 cm L:20 m möskvi 100x100 mm NSH grænt er hagnýtt girðingarnet frá HORTUS sem hentar vel þar sem þarf trausta og snyrtilega afmörkun. Netið er úr málmi og plasti og er með plastklæddu yfirborði sem gerir það betur í stakk búið til daglegrar notkunar utandyra.
Þéttleiki möskvans gerir netið hentugt þar sem óskað er eftir góðri afmörkun án þess að girðingin verði þung eða yfirþyrmandi í útliti. Soðnar samskeyti auka styrk og gera uppsetningu áreiðanlegri, en uppbyggingin auðveldar einnig að aðlaga netið að landi sem er ekki alveg slétt.
Með lengd upp á 20 m og hæð upp á 100 cm er þetta net góður kostur fyrir garða, lóðir og önnur svæði þar sem þarf skýra en látlausa girðingu. HORTUS leggur hér áherslu á lausn sem sameinar notagildi og hreint útlit.
| Vörumerki | HORTUS |
| Vörunúmer | 1180727 |
| Mál | 20 x 1 m ( L x H ) |
| Strikamerki | 5705858038599 |
| Hæð | 1 m |
| Lengd | 20 m |
| Vörunafn | Girðingarnet H:100 cm L:20 m möskvi 100x100 mm NSH grænt |
| Nettóþyngd | 7.650 |
| Vörutegund | Girðingar |
| Þyngd (kg) | 7.650000 |