Description
| Vörumerki | NSH |
| Vörunúmer | 1179804 |
| Mál | 60 cm ( H ) |
| Strikamerki | 5705858032016 |
| Hæð | 60 cm |
| Vörunafn | Girðingarnet H:60 cm L:20 m möskvi 100x100 mm NSH grænt |
| Nettóþyngd | 4.500 |
| Aðal Litur | Grænn |
| Vörutegund | Garðgirðingar |
| Þyngd (kg) | 4.500000 |