Description
| Vörumerki | HORTUS |
| Vörunúmer | 1190458 |
| Mál | 20 m ( L ) |
| Strikamerki | 5705858721163 |
| Lengd | 20 m |
| Vörunafn | Girðingarnet H:90 cm L:20 m möskvi 100x100 mm NSH svart |
| Nettóþyngd | 7.120 |
| Vörutegund | Garðgirðingar |
| Þyngd (kg) | 7.120000 |