Girðingarnet H:60 cm L:25 m möskvi 50x100 mm NSH svart er hentugt þegar þú vilt setja upp trausta og snyrtilega girðingu utandyra. Netið frá NSH er með plastklæddu yfirborði sem gerir það vel fallið til notkunar í íslensku veðurfari og hjálpar til við að halda ásýndinni jafnri lengur.
Með 60 cm hæð og 25 m lengd færðu góða þekju fyrir minni og meðalstór svæði. Möskvarnir, 50 x 100 mm, gefa netinu opið og létt yfirbragð án þess að draga úr notagildi þess. Þetta er einföld og hagnýt lausn fyrir garða, lóðir og önnur svæði þar sem þarf að marka skýra línu.
| Vörumerki | NSH |
| Vörunúmer | 1188876 |
| Mál | 2500 x 60 cm ( L x H ) |
| Strikamerki | 5705858038629 |
| Hæð | 60 cm |
| Lengd | 2500 cm |
| Vörunafn | Girðingarnet H:60 cm L:25 m möskvi 50x100 mm NSH svart |
| Nettóþyngd | 9.500 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Garðgirðingar |
| Þyngd (kg) | 9.500000 |