Garðstóll Sunfun Sophie 55x88x65 cm tekk er stílhreinn og þægilegur útistóll sem fellur vel að bæði nútímalegu og hefðbundnu útisvæði. SUNFUN hefur hér sameinað teak og svarta álgrind á þann hátt að stóllinn verður bæði léttur í notkun og fallegur í útliti.
Stóllinn er góður kostur þegar þú vilt fá endingargott sæti sem tekur lítið pláss þegar það er ekki í notkun. Þar sem hann er staflanlegur er auðvelt að geyma fleiri stóla saman, og það gerir hann sérstaklega hentugan fyrir heimili þar sem sveigjanleiki skiptir máli.
Samsetningin af teak og áli gefur stólnum bæði hlýlegt yfirbragð og góða notagildi. Teakið bætir við náttúrulegri áferð, en álgrindin heldur stólnum léttum og þægilegum til að færa til eftir þörfum. Það gerir hann vel fallinn til daglegrar notkunar utandyra.
| Vörumerki | SUNFUN |
| Vörunúmer | 1531360 |
| Dýpt | 65 cm |
| Mál | 55 x 88 x 65 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 5714988086530 |
| Hæð | 88 cm |
| Vörunafn | Garðstóll Sunfun Sophie 55x88x65 cm tekk |
| Nettóþyngd | 5.000 |
| Aðal Litur | Viður |
| Vörutegund | Garðstólar |
| Þyngd (kg) | 5.390000 |
| Breidd | 55 cm |