Garðstóll Lea svartur er stílhreinn og hagnýtur stóll frá SUNFUN sem hentar vel þar sem þú vilt einfalt og þægilegt sæti úti eða inni. Svarti liturinn gerir hann auðvelt að samræma við önnur útihúsgögn og gefur honum fágað yfirbragð.
Stóllinn er úr plasti og trefjagleri, sem gerir hann bæði léttan og þægilegan í daglegri notkun. Hann er auðveldur í þrifum og því góður kostur fyrir pallinn, svalirnar eða garðinn. Þar sem hann er staflanlegur má geyma fleiri stóla á litlu rými þegar þeir eru ekki í notkun.
Með málunum 56 x 81 x 62 cm er hann góður sem aukasæti þegar gesti ber að garði, og hann nýtist jafnt í útirými sem og í hlýlegu innirými. SUNFUN Lea sameinar einfaldleika og notagildi á þann hátt að auðvelt er að taka hann í notkun strax og halda honum snyrtilegum með lágmarks fyrirhöfn.
| Vörumerki | SUNFUN |
| Vörunúmer | 1475014 |
| Dýpt | 62 cm |
| Mál | 56 x 81 x 62 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 5714988053440 |
| Hæð | 81 cm |
| Vörunafn | Garðstóll Lea svartur |
| Nettóþyngd | 5.300 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Garðstólar |
| Sería | Lea |
| Staflanlegt | Já |
| Þyngd (kg) | 5.850000 |
| Breidd | 56 cm |