Garðstóll Sunfun Anna polyrattan tekk er stílhreinn garðstóll sem sameinar þægindi og látlaust yfirbragð. Hann er úr polyrattan í tekklit sem gefur honum hlýtt og náttúrulegt útlit, og gerir hann auðveldan að samræma við borð og önnur útihúsgögn.
Stóllinn er hannaður með áherslu á notagildi í daglegri notkun. Hátt bak og armhvílur stuðla að betri setu, hvort sem þú nýtir hann við borð eða í afslöppun á pallinum. Þar sem hann er léttur er einfalt að færa hann til þegar þú vilt breyta skipulagi útisvæðisins.
Polyrattan er vinsælt efni í útihúsgögnum vegna þess að það er auðvelt í umhirðu og þolir vel hefðbundna notkun utandyra. Það þarf ekki flókna meðhöndlun og hentar því vel fyrir þá sem vilja snyrtilegt og þægilegt húsgagn án mikillar fyrirhafnar. Sunfun leggur hér áherslu á einfalt og notadrjúgt form sem nýtist vel í íslensku sumri.
| Vörumerki | SUNFUN |
| Vörunúmer | 1531410 |
| Dýpt | 64 cm |
| Mál | 55 x 94 x 64 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 5714988089531 |
| Hæð | 94 cm |
| Vörunafn | Garðstóll Sunfun Anna polyrattan tekk |
| Nettóþyngd | 0.435 |
| Aðal Litur | Brúnn |
| Vörutegund | Garðstólar |
| Sería | Anna |
| Þyngd (kg) | 0.487000 |
| Breidd | 55 cm |