Garðstóll stillanlegur Sunfun Ralph tekk er þægilegur garðstóll frá Sunfun sem hentar vel þegar þú vilt sitja lengur úti án þess að fórna stuðningi eða þægindum. Stillanlegt bak gerir auðvelt að finna rétta setstöðu, hvort sem þú ert að borða, lesa eða slaka á í sólinni.
Stóllinn er með textílsetu og álgrind, sem gefur honum létt og notadrjúgt yfirbragð í notkun utandyra. Tekk á armpúðum setur hlýjan svip á stólinn og bætir við náttúrulegu útliti sem fellur vel að garðinum eða pallinum.
Með góðri breidd og háu baki færðu sæti sem veitir bæði stuðning og rými. Þetta er hentug lausn fyrir þá sem vilja þægilegan stól sem nýtist jafnt í daglegri notkun sem við afslappaðar stundir úti. Sunfun leggur hér áherslu á einfaldleika og notagildi í einni vöru.
| Vörumerki | SUNFUN |
| Vörunúmer | 1531359 |
| Dýpt | 109 cm |
| Mál | 59 x 112 x 109 cm ( B x H x D ) |
| Strikamerki | 5709386531058 |
| Hæð | 112 cm |
| Vörunafn | Garðstóll stillanlegur Sunfun Ralph tekk |
| Nettóþyngd | 4.800 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Garðstólar |
| Sería | Ralph |
| Þyngd (kg) | 5.500000 |
| Breidd | 59 cm |