LEDVANCE Endura Style garðljós er 90 cm hátt útiljós sem hentar vel til að marka leiðir og auka öryggi í kringum heimilið. Ljósið gefur hlýhvíta birtu sem fellur vel að inngöngum, gangstígum og beðum án þess að vera hvöss.
Ljósið er úr áli með plasthlíf og kemur með innbyggðri LED-ljósgjafa, þannig að þú þarft ekki að velja peru sérstaklega. Með IP44 vörn hentar það til notkunar utandyra þar sem það þarf að þola rigningu og skvettur við daglega notkun.
Ljósflæðið er 890 lm og litahitinn 3000 K, sem gefur hlýja og þægilega birtu fyrir útisvæði. Litendurgjöfin er RA ≥80, sem hjálpar til við að halda litum náttúrulegum þegar lýst er upp stíga, plöntur og yfirborð.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Vörumerki | LEDVANCE |
| Vörunúmer | 1000579 |
| Litur á ljósi | Grátt |
| Litur á skermi | Hvítur |
| Mál | 7.5 x 18.6 x 90 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075205116 |
| Afl (w) | 13 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 30000 |
| Hæð | 90 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 7.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 890 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Garðljós LED 13W Endura Style Ellipse 90cm |
| Nettóþyngd | 3.670 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Beðlampar |
| RA-gildi | ≥80 |
| Skynjari | Nei |
| Sería | Endura Style |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Litur | Grátt |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 3.855000 |
| Breidd | 18.6 cm |