LEDVANCE Endura Style garðljósið er beðlampi til útinotkunar sem hentar vel til að marka gönguleiðir, lýsa upp innkeyrslur eða skapa þægilega stemningu við pall og verönd. Ljósinu er ætlað að gefa hlýhvítt ljós sem fellur vel að umhverfinu og er þægilegt í augum.
Ljósið er með innbyggðri LED-ljósuppsprettu og skilar góðri birtu miðað við afl. Skermurinn er úr plasti og húsið úr áli/málmi í gráum lit, sem gerir það að traustri lausn fyrir garð og lóð. Þar sem ljósið er ekki dimmanlegt hentar það sérstaklega vel þar sem þú vilt stöðuga grunnlýsingu, til dæmis meðfram stéttum eða við inngang.
Meðfylgjandi fylgihlutir:
| Vörumerki | LEDVANCE |
| Vörunúmer | 1002555 |
| Litur á ljósi | Grátt |
| Litur á skermi | Hvítur |
| Mál | 7.5 x 18.6 x 50 cm ( L x B x H ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 4058075205093 |
| Afl (w) | 13 |
| Orkuflokkur | E |
| Áæltlaður líftími | 30000 |
| Hæð | 50 cm |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 7.5 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 890 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Plast |
| Vörunafn | Garðljós LED 13W Endura Style Ellipse 50cm |
| Nettóþyngd | 2.180 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Beðlampar |
| RA-gildi | ≥80 |
| Skynjari | Nei |
| Sería | Endura Style |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Litur | Grátt |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.299000 |
| Breidd | 18.6 cm |