Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1189541 |
| Mál | 22.5 x 8.2 x 1.5 cm ( L x B x þ ) |
| Strikamerki | 5060396799716 |
| Lengd | 22.5 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar Premium Kent & Stowe gráir/svartir str. S |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Stærð | S |
| Þykkt | 1.5 cm |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 8.2 cm |