Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1197631 |
| Mál | 21 x 9.5 x 2 cm ( L x B x þ ) |
| Strikamerki | 5060396799488 |
| Lengd | 21 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar Flutter Bugs leður Kent & Stowe grænbláir str. S |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Aðal Litur | Blár |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Stærð | S |
| Þykkt | 2 cm |
| Litur | Túrkísblár |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 9.5 cm |