Description
| Vörumerki | Kent & Stowe |
| Vörunúmer | 1189382 |
| Mál | 23 x 10.5 x 2 cm ( L x B x þ ) |
| Strikamerki | 5060396799631 |
| Lengd | 23 cm |
| Vörunafn | Garðhanskar Flutter Bugs leður Kent & Stowe grænir str. M |
| Nettóþyngd | 0.150 |
| Aðal Litur | Grænn |
| Vörutegund | Garðhanskar |
| Stærð | M |
| Þykkt | 2 cm |
| Litur | Grænn |
| Þyngd (kg) | 0.150000 |
| Breidd | 10.5 cm |