Naglbítur 220 mm Knipex er handhægt verkfæri fyrir nákvæma og örugga vinnu þar sem þarf að klippa eða losa smáa festingaþætti. Knipex er þekkt fyrir vönduð handverkfæri, og þetta verkfæri er engin undantekning þegar kemur að þægilegri notkun og góðri stjórn.
Með 220 mm lengd fæst gott tak á verkfærinu án þess að það verði óþjált í notkun. Það hentar vel í almenn verkefni þar sem skiptir máli að vinna hratt og með góðu átaki, hvort sem er á verkstæði eða heima við viðhald.
| Vörumerki | KNIPEX |
| Vörunúmer | 1072393 |
| Mál | 220 mm ( L ) |
| Strikamerki | 4003773012177 |
| Lengd | 220 mm |
| Vörunafn | Naglbítur 220 mm Knipex |
| Nettóþyngd | 0.356 |
| Vörutegund | Naglbítar |
| Þyngd (kg) | 0.356000 |