Lykiltöng 180 mm Knipex er handhægt verkfæri fyrir þá sem vilja hafa gott grip og nákvæma stjórn í einu og sama verkfærinu. Það nýtist vel við að halda, þrýsta og beygja ýmsa hluti, og er sérstaklega gagnlegt þegar unnið er þar sem plássið er takmarkað og nákvæmni skiptir máli. Knipex hefur hér sett saman verkfæri sem hentar bæði í daglegar viðgerðir og í fínni vinnu.
Lengdin, 180 mm, gerir það lipurt í meðförum og auðvelt að stýra því með annarri hendi. Slík stærð er oft góð blanda af nákvæmni og afli, þannig að verkfærið nýtist vel í verkfæratöskunni, á verkstæðinu eða heima við smærri verkefni.
| Vörumerki | KNIPEX |
| Vörunúmer | 1073756 |
| Mál | 180 mm ( L ) |
| Strikamerki | 4003773028819 |
| Lengd | 180 mm |
| Vörunafn | Lykiltöng 180 mm Knipex |
| Nettóþyngd | 0.268 |
| Vörutegund | Píputangir |
| Þyngd (kg) | 0.268000 |