Naglbítur 200mm Knipex er handhægt verkfæri fyrir nákvæma klippingu og einfalt vinnulag í fjölbreyttum verkefnum. Knipex hefur lagt áherslu á gott jafnvægi og örugga notkun, þannig að tólið situr vel í hendi og nýtist vel þar sem þarf að vinna hratt og snyrtilega.
Með 200 mm lengd fæst góð stjórn við notkun, án þess að verkfærið verði óþjált. Það hentar vel þegar klippa þarf nagla eða annan efnisþráð í almennum verkum þar sem áreiðanleiki skiptir máli.
| Vörumerki | KNIPEX |
| Vörunúmer | 1071503 |
| Mál | 200 mm ( L ) |
| Strikamerki | 4003773012160 |
| Lengd | 200 mm |
| Vörunafn | Naglbítur 200mm Knipex |
| Nettóþyngd | 0.337 |
| Vörutegund | Naglbítar |
| Þyngd (kg) | 0.337000 |