Description
| Vörumerki | Welscheit |
| Vörunúmer | 1223703 |
| Mál | 30.5 x 30.5 x 1 cm ( L x B x þ ) |
| Slitstyrkur | 4 |
| Strikamerki | 4019525703200 |
| Áferð | Mattur |
| Frostþolið | Já |
| Lengd | 30.5 cm |
| Vörunafn | Mósaíkflís Square Uni 30,5 x 30,5 x 10mm matt hvít |
| Nettóþyngd | 1.680 |
| PlacementDirection | WALL/FLOOR |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Mósaík |
| Sería | Bali |
| Þykkt | 1 cm |
| Litur | Hvítur |
| Þyngd (kg) | 1.690000 |
| Breidd | 30.5 cm |