Description
| Vörumerki | Welscheit |
| Vörunúmer | 1230842 |
| Mál | 29.8 x 29.8 x 30 x 0.6 cm ( L x B x H x þ ) |
| Slitstyrkur | 3 |
| Strikamerki | 4019525685360 |
| Frostþolið | Já |
| Hæð | 30 cm |
| Lengd | 29.8 cm |
| Vörunafn | Mósaíkflís Shabby Chic grá 30x30cm |
| Nettóþyngd | 1.150 |
| PlacementDirection | WALL/FLOOR |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Mósaík |
| Sería | Retro |
| Þykkt | 0.6 cm |
| Þyngd (kg) | 1.250000 |
| Breidd | 29.8 cm |