Description
| Vörumerki | Welscheit |
| Vörunúmer | 1223507 |
| Mál | 32.5 x 32.5 x 0.5 cm ( B x H x þ ) |
| Slitstyrkur | 4 |
| Strikamerki | 4019525695505 |
| Áferð | Mattur |
| Mynstur á gólfi | One Color |
| Frostþolið | Já |
| Hæð | 32.5 cm |
| Vörunafn | Mósaíkflís Hexagon Uni 32,5x28,1cm matt hvít |
| Nettóþyngd | 1.070 |
| Hálkuvörn | R10 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Mósaík |
| Þykkt | 0.5 cm |
| Litur | Hvítur |
| Þyngd (kg) | 1.070000 |
| Breidd | 32.5 cm |