Description
| Vörumerki | ORTHEX |
| Vörunúmer | 1481010 |
| Þvermál | 485 mm |
| Mál | 3.5 x 485 mm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 6411760354649 |
| Hæð | 3.5 mm |
| Vörunafn | Lok fyrir 65L tunnu SmartStore grátt |
| Nettóþyngd | 0.472 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Lok |
| Litur | Dökk grár |
| Þyngd (kg) | 0.473000 |