Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Vörumerki | DOLLE |
| Vörunúmer | 1006250 |
| Mál | 117.5 x 67.6 x 278 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 5711094002829 |
| Hæð | 278 cm |
| Lengd | 117.5 cm |
| Vörunafn | Loftlúgustigi 12 þrep 67,6x117,5x278cm Dolle ClickFix |
| Nettóþyngd | 28.000 |
| Vörutegund | Risstigar |
| Þyngd (kg) | 28.000000 |
| Breidd | 67.6 cm |