Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Vörumerki | DOLLE |
| Vörunúmer | 1278079 |
| Mál | 120 x 60 cm ( L x B ) |
| Strikamerki | 5711094002874 |
| Lengd | 120 cm |
| Vörunafn | Loftlúgustigi 12 þrep 60x120x285 cm Dolle ClickFix |
| Nettóþyngd | 18.000 |
| Aðal Litur | Hvítur |
| Vörutegund | Háaloftströppur |
| Þyngd (kg) | 25.000000 |
| Breidd | 60 cm |