Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Vörumerki | DOLLE |
| Vörunúmer | 1006251 |
| Mál | 113 x 54 x 278 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 5711094002805 |
| Hæð | 278 cm |
| Lengd | 113 cm |
| Vörunafn | Loftlúgustigi 12 þrep 54x113x272 cm Dolle ClickFix |
| Nettóþyngd | 26.000 |
| Vörutegund | Risstigar |
| Sería | CLICKFIX |
| Stærð | 550 x 1150 mm |
| Þyngd (kg) | 26.000000 |
| Breidd | 54 cm |