Lampasnúra 2x0,75Q Halo Design svört (verð á m) er hentug lausn þegar þú vilt setja persónulegan svip á ljós eða skipta út gömlum snúrum. Halo Design býður hér upp á svarta, snúna textílsnúru sem hentar vel í bæði ný verkefni og endurnýjun á eldri lömpum.
Snúran er með 2x0,75 mm² leiðurum og er ætluð til notkunar innandyra. Hún er seld í metravís, þannig að auðvelt er að velja nákvæmlega þá lengd sem þarf. Svarti liturinn og textílyfirborðið gera hana að góðum kosti fyrir þá sem vilja fá hreinna og vandaðra útlit á lýsingu.
| Vörumerki | Halo Design |
| Vörunúmer | 1212835 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Dýpt | 10 cm |
| Þvermál | 14 cm |
| Mál | 10 x 10 x 10 x 10 x 14 cm ( L x B x H x D x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 0200500213195 |
| Hæð | 10 cm |
| Innanhúss eða utanhúss | Innandyra |
| Lengd | 10 cm |
| Efni ljóss | Textíl |
| Efni skerms | Textíl |
| Vörunafn | Lampasnúra 2x0,75Q Halo Design svört (verð á m) |
| Nettóþyngd | 1.650 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Snúrur |
| Litur | Svartur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 1.650000 |
| Breidd | 10 cm |