Perustæði E27 Halo Design svart er einföld og falleg lausn fyrir þá sem vilja setja saman eigin ljós með persónulegu yfirbragði. Halo Design býður hér upp á málmperustæði með E27 skrúfgangi, sem gerir það auðvelt að velja ljósaperu og skreyta með skerm eftir þörfum.
Svarti liturinn og hreint formið gera það að verkum að grunnurinn fellur vel að mörgum innréttingum, hvort sem markmiðið er fágað útlit eða hlýleg stemning. Þar sem þetta er IP20 vara er hún ætluð til notkunar innandyra, og með 230 V spennu hentar hún fyrir hefðbundið rafkerfi. Þvermálið er aðeins 6 cm, þannig að hún tekur lítið pláss og nýtist vel þar sem óskað er eftir léttu og snyrtilegu útliti.
| Vörumerki | Halo Design |
| Vörunúmer | 1436368 |
| Litur á ljósi | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Dýpt | 6 cm |
| Þvermál | 6 cm |
| Mál | 6 x 6 x 6 x 6 x 6 cm ( L x B x H x D x Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 5705639717798 |
| Afl (w) | 40 |
| Hæð | 6 cm |
| IP-flokkur | IP20 |
| Lengd | 6 cm |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Málmur |
| Vörunafn | Perustæði E27 Halo Design svart |
| Nettóþyngd | 0.260 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Perustæði |
| Tegund tengils | E27 |
| Litur | Svartur |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 0.286000 |
| Breidd | 6 cm |