Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Varemærke | MARKSLÖJD |
| Vörunúmer | 1039994 |
| Farve lampearmatur | Svartur |
| Litur á skermi | Svartur |
| Mál | 15 x 9 x 30 cm ( L x B x H ) |
| Dæmpbar | Nei |
| EAN-nr | 7330024568549 |
| Effekt (W) | 6 |
| Orkuflokkur | F |
| Højde | 30 cm |
| IP-klasse | IP44 |
| Længde | 15 cm |
| Ljósgjafi fylgir | Já |
| Lúmen | 330 |
| Efni ljóss | Málmur |
| Efni skerms | Málmur |
| Produktnavn | Kastari LED 6W Garden 24 30 cm |
| Nettovægt, kg. | 0.680 |
| Farve | Svartur |
| Produkttype | Spjótlampar |
| Serie | Garden 24 |
| Tegund tengils | Int. LED |
| Farve | Svartur |
| Spenna | 24 |
| Vægt, kg. | 0.760000 |
| Bredde | 9 cm |
