Karmur fyrir yfirfelldahurð vinstri 140-160 mm 745x2050 mm er karmsett frá Swedoor/Jeld-Wen sem hentar fyrir vinstri yfirfelldahurð. Það er ætlað fyrir op þar sem veggþykktin er á bilinu 140–160 mm og hurðarmálið er 745 x 2050 mm. Þetta gerir það að hagnýtri lausn þegar þú vilt samræmda og örugga uppsetningu.
Karmurinn er góður kostur í nýbyggingu eða við endurnýjun þar sem mikilvægt er að hurðin falli rétt að og lokist mjúklega. Rétt val á karmi skiptir miklu máli fyrir bæði útlit og notkun, og þetta karmsett er sniðið að því að passa við viðeigandi hurðarop án óþarfa flækju.
| Vörumerki | Swedoor/Jeld-Wen |
| Vörunúmer | 1007911 |
| Mál | 140 mm ( þ ) |
| Strikamerki | 5700360077692 |
| Vörunafn | Karmur fyrir yfirfelldahurð vinstri 140-160 mm 745x2050 mm |
| Nettóþyngd | 18.000 |
| Vörutegund | Karmsett |
| Þykkt | 140 - 160 mm |
| Þyngd (kg) | 18.000000 |