Karmsett fyrir yfirfelldahurð er ætlað til að mynda stöðugan og beinan ramma utan um hurðina og auðvelda nákvæma uppsetningu. Þetta sett er fyrir vinstri opnun og er í stærðinni 845 x 2050 mm, sem hentar vel þegar verið er að skipta um karm eða setja upp nýja hurð.
Karmurinn er ætlaður fyrir veggi með þykkt á bilinu 120–140 mm, sem getur verið sérstaklega hentugt þegar veggþykkt er breytileg eða þegar þörf er á smá svigrúmi við frágang. Varan er frá Swedoor/Jeld-Wen og hentar vel í hefðbundin innanhússverkefni þar sem mikilvægt er að hurðin sitji rétt og frágangur verði snyrtilegur.
| Vörumerki | Swedoor/Jeld-Wen |
| Vörunúmer | 1007940 |
| Mál | 120 mm ( þ ) |
| Strikamerki | 5700360077630 |
| Vörunafn | Karmur fyrir yfirfelldahurð vinstri 120-140 mm 845x2050 mm |
| Nettóþyngd | 17.000 |
| Vörutegund | Karmsett |
| Þykkt | 120 - 140 mm |
| Þyngd (kg) | 17.000000 |