Karmur fyrir yfirfelldahurð hægri 95-115 mm 745x2050 mm er karmsett frá Swedoor/Jeld-Wen sem hentar fyrir yfirfellda hurð með hægri opnun. Það er ætlað til að auðvelda samsetningu og tryggja að hurðin sitji rétt í opi sem er 745 x 2050 mm.
Með réttri stærð og veggþykktarbilinu 95–115 mm fæst lausn sem er auðveldari í frágangi og samræmist betur hurðaropinu. Þetta er hagnýtur kostur þegar velja þarf karm sem passar við fyrirhugaða uppsetningu án óþarfa aðlögunar.
| Vörumerki | Swedoor/Jeld-Wen |
| Vörunúmer | 1007904 |
| Mál | 95 mm ( þ ) |
| Strikamerki | 5700360077524 |
| Vörunafn | Karmur fyrir yfirfelldahurð hægri 95-115 mm 745x2050 mm |
| Nettóþyngd | 17.000 |
| Vörutegund | Karmsett |
| Þykkt | 95 - 115 mm |
| Þyngd (kg) | 17.000000 |