Karmur 147 mm 761x2049 mm ómálaður er karmsett sem nýtist þegar setja þarf upp hurð með snyrtilegri og öruggri umgjörð. Lausnin frá Swedoor/Jeld-Wen er ómáluð, þannig að auðvelt er að vinna hana áfram eftir því hvernig innréttingu og litavali er háttað.
Með 147 mm þykkt er þetta hentugt val þar sem samræma þarf karm við vegg eða byggingarlausn með svipaðri uppbyggingu. Málsetningin 761 x 2049 mm hjálpar við val á réttri stærð áður en uppsetning hefst, svo auðveldara sé að tryggja að hurðin passi í opið.
| Vörumerki | Swedoor/Jeld-Wen |
| Vörunúmer | 1006442 |
| Mál | 147 mm ( þ ) |
| Strikamerki | 5700360098420 |
| Vörunafn | Karmur 147 mm 761x2049 mm ómálaður |
| Nettóþyngd | 10.000 |
| Vörutegund | Karmsett |
| Þykkt | 147 mm |
| Þyngd (kg) | 10.000000 |