Karmur 100 mm 986x2089 mm ómálaður er karmsett fyrir hurð og hentar vel þegar setja á upp nýja hurð eða endurnýja karm í innanhússrými. Karmurinn frá Swedoor/Jeld-Wen er ómálaður, þannig að auðvelt er að laga hann að lit og yfirborði sem hentar rýminu.
Með 986 x 2089 mm málum og 100 mm þykkt er þetta praktísk lausn fyrir algengar hurðaraðstæður þar sem mikilvægt er að fá stöðugan og samræmdan frágang. Ómálað yfirborð gefur einnig sveigjanleika í lokaútliti, hvort sem á að lakka, grunna eða mála eftir öðrum innréttingum.
| Vörumerki | Swedoor/Jeld-Wen |
| Vörunúmer | 1009103 |
| Mál | 100 mm ( þ ) |
| Strikamerki | 5700360095337 |
| Vörunafn | Karmur 100 mm 986x2089 mm ómálaður |
| Nettóþyngd | 8.500 |
| Vörutegund | Karmsett |
| Þykkt | 100 mm |
| Þyngd (kg) | 9.500000 |