Kapalkefli 40m 3x1,5Q IP44 Airam er hentug lausn þegar þú þarft langan og áreiðanlegan kapall fyrir verkefni þar sem bæði inni- og útinotkun kemur til greina. Hann er með IP44 vörn, sem gerir hann betur fallinn til notkunar þar sem rakamengun eða skvettur geta komið við sögu.
Með 40 metra lengd færðu gott vinnusvið og meiri sveigjanleika við staðsetningu tenginga. Kapallinn er með 3 x 1,5 mm² leiðurum, sem hentar vel í almennar raflagnatengingar þar sem þörf er á stöðugri og öruggri leiðslu. AIRAM leggur hér áherslu á praktíska og fjölhæfa notkun.
| Vörumerki | AIRAM |
| Vörunúmer | 1559893 |
| Mál | 40 m ( L ) |
| Strikamerki | 6435200231932 |
| Innanhúss eða utanhúss | Inni & úti |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 40 m |
| Vörunafn | Kapalkefli 40m 3x1,5Q IP44 Airam |
| Nettóþyngd | 6.700 |
| Þyngd (kg) | 7.124000 |