Kapalkefli 20m 3x1,5Q IP44 Airam er hagnýt lausn þegar þú þarft trausta tengingu eða framlengingu í daglegri notkun. Hún hentar jafnt í heimilisverkefni sem og þar sem þarf að nota búnað inni og úti, og lengdin gefur gott frelsi til að koma henni fyrir þar sem þörf er á.
Með IP44 vörn er varan betur búin til að standast ryk og skvettur en hefðbundnir innanhússhlutir. Það gerir hana að nytsamlegum kosti fyrir verkstæði, geymslur, bílskúra og önnur svæði þar sem aðstæður geta verið breytilegar. AIRAM leggur hér áherslu á einfalt og praktískt notagildi.
| Vörumerki | AIRAM |
| Vörunúmer | 1559891 |
| Mál | 20 m ( L ) |
| Strikamerki | 6435200231918 |
| Innanhúss eða utanhúss | Inni & úti |
| IP-flokkur | IP44 |
| Lengd | 20 m |
| Vörunafn | Kapalkefli 20m 3x1,5Q IP44 Airam |
| Nettóþyngd | 4.300 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Litur | Svartur |
| Þyngd (kg) | 4.410000 |