Gólflisti úr MDF frá LOGOCLIC er ætlaður til frágangs meðfram veggjum þar sem parket eða önnur gólfefni mætast vegg. Listinn hjálpar til við að fela kantinn og skapa heildstætt yfirbragð í rýminu.
Listinn er í litnum Oxyd Decor og er 2600 mm á lengd, sem getur minnkað fjölda skeyta á lengri köflum. Hann er 50 mm á breidd og 18 mm á þykkt og hentar því vel þar sem óskað er eftir áberandi en jafnframt snyrtilegum gólflista.
| Vörumerki | Logoclic |
| Vörunúmer | 1011138 |
| Mál | 2600 x 50 x 18 mm ( L x B x þ ) |
| Strikamerki | 4005705048315 |
| Lengd | 2600 mm |
| Vörunafn | Gólflisti MDF 50x18x2600 mm Logoclic Oxyd Decor |
| Nettóþyngd | 0.660 |
| Vörutegund | Gólflistar |
| Þykkt | 18 mm |
| Þyngd (kg) | 0.660000 |
| Breidd | 50 mm |