Þessi vara er ný í vefverslun. Vörulýsing er væntanleg.
| Vörumerki | Veli Line |
| Vörunúmer | 1180070 |
| Þvermál | 12 cm |
| Mál | 12 cm ( Ø ) |
| Dimmanlegt | Nei |
| Strikamerki | 5706503302232 |
| IP-flokkur | IP44 |
| Vörunafn | Garðljós með sólarsellu Lawn Light 3 stk Ø12cm |
| Nettóþyngd | 0.580 |
| Aðal Litur | Grár |
| Vörutegund | Spjótlampar |
| Þyngd (kg) | 0.700000 |