Description
| Vörumerki | Vidcom |
| Vörunúmer | 1499759 |
| Þvermál | 14 cm |
| Mál | 45 x 14 cm ( H x Ø ) |
| Strikamerki | 5704705005975 |
| Hæð | 45 cm |
| Vörunafn | Ljós með sólarsellu loftbelgur Vidcom 45x14cm |
| Nettóþyngd | 0.300 |
| Aðal Litur | Marglitur |
| Vörutegund | Sólarlampar |
| Þyngd (kg) | 0.315000 |