Description
| Vörumerki | SOLAMAGIC |
| Vörunúmer | 1041753 |
| Mál | 44.4 x 14.4 x 11 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 4026911123597 |
| Afl (w) | 1400 |
| Hæð | 11 cm |
| IP-flokkur | IPX4 |
| Lengd | 44.4 cm |
| Vörunafn | Pallahitari 1400W Eco+ Pro Solamagic svartur |
| Nettóþyngd | 2.540 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Rafmagnshitari upphengdur |
| Sería | ECO+ PRO |
| Spenna | 230 |
| Þyngd (kg) | 2.540000 |
| Breidd | 14.4 cm |