Description
| Vörumerki | NKT FASTENERS |
| Vörunúmer | 1061756 |
| Þvermál | 4.2 mm |
| Mál | 55 x 4.2 mm ( L x Ø ) |
| Strikamerki | 5701291535497 |
| Lengd | 55 mm |
| Vörunafn | Pallaskrúfa A4 Torx 4,2x55mm NKT |
| Nettóþyngd | 0.580 |
| Vörutegund | Pallaskrúfur |
| Tegund skrúfu | TX20 |
| Þyngd (kg) | 0.580000 |