Þessi vara er ný í vefverslun.
Undir tæknilýsing finnur þú nánari upplýsingar um vöruna þar til vörulýsing kemur: Lesa um vefverslun BAUHAUS hér
Neðar á síðunni undir "Umsagir" getur spurt okkur spurningar um vöruna með því að smella á "Leggðu inn spurningu" og senda inn.
Ertu búin að sjá nýjasta blaðið og tilboðin? Þú getur skoðað það hér: Skoða blað
| Vörumerki | Global Timber |
| Vörunúmer | 1500854 |
| Mál | 2150 x 145 x 21 mm ( L x B x þ ) |
| Strikamerki | 0200000214647 |
| Lengd | 2150 mm |
| Vörunafn | Pallaefni 21x145x2150mm Jatoba |
| Nettóþyngd | 6.450 |
| Vörutegund | Pallaefni |
| Þykkt | 21 mm |
| Þyngd (kg) | 6.450000 |
| Breidd | 145 mm |