Öryggisskápur 25x35x30cm Yale Smart svartur er hagnýt lausn fyrir þá sem vilja hafa örugga geymslu fyrir verðmæti án þess að fórna þægindum. Með YALE færðu sveigjanlega notkun þar sem hægt er að nálgast innihaldið á mismunandi hátt, allt eftir því hvað hentar best í daglegu lífi.
Skápurinn er vel fallinn til notkunar á heimili, í vinnurými eða í sumarbústað þar sem mikilvægt er að hafa góða yfirsýn og aðgangsstýringu. Innra rýmið nýtist vel til að halda hlutum skipulögðum, og svarti liturinn gerir hann látlausan og auðveldan í innfellingu við aðra innréttingu.
Með tengingu við Yale Home-appið er hægt að fá meiri stjórn á aðgangi og fylgjast með notkun eftir þörfum. Það gerir lausnina þægilega fyrir þá sem vilja sameina hefðbundna notkun og snjalla stýringu í einu og sama öryggishólfinu.
| Vörumerki | YALE |
| Vörunúmer | 1530783 |
| Mál | 32 x 41 x 36 cm ( L x B x H ) |
| Strikamerki | 5052847109007 |
| Hæð | 36 cm |
| Lengd | 32 cm |
| Vörunafn | Öryggisskápur 25x35x30cm Yale Smart svartur |
| Nettóþyngd | 13.800 |
| Aðal Litur | Svartur |
| Vörutegund | Öryggishólf |
| Litur | Svartur |
| Þyngd (kg) | 13.800000 |
| Breidd | 41 cm |