Nylon burstar fyrir gufuhreinsir SC er ætlað til notkunar með gufuhreinsum og er góður kostur þegar þú vilt ná hreinni niðurstöðu á svæðum sem þarfnast nákvæmra þrifa. Burstarnir hjálpa til við að losa óhreinindi án þess að gera verkið flókið, og henta því vel í dagleg þrif þar sem þörf er á smáatriðavinnu.
Burstar frá KÄRCHER eru hagnýtir fylgihlutir þegar þú vilt hafa varahluti til reiðu og halda þrifunum gangandi án tafar. Þeir eru léttir í meðförum og auðvelda að skipta út burstum eftir notkun og þörf.
| Vörumerki | KÄRCHER |
| Vörunúmer | 1032684 |
| Mál | 40 x 26 mm ( L x B ) |
| Strikamerki | 4054278315928 |
| Lengd | 40 mm |
| Vörunafn | Nylon burstar fyrir gufuhreinsir SC |
| Nettóþyngd | 0.050 |
| Vörutegund | Burstar |
| Sería | SC |
| Þyngd (kg) | 0.072000 |
| Breidd | 26 mm |